Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Jamani matiti yaliyosimama yananipa mshtuko wa moyo, sasa hivi nipo mahututi kwa ajili ya Chuchu Mchongoma

Jamani matiti yaliyosimama yananipa mshtuko wa moyo, sasa hivi nipo mahututi kwa ajili ya Chuchu Mchongoma

| No comment
Kusema kweli sawabu au tunasema msema kweli mpenzi wa Mungu natumai kwa hapo tunakubaliana, mwenzenu mbali ya kutangaza na kutaka ushauri kwa kila ninaloliona lipo njia ya panda kwangu, nakuja JF 1

Sasa nimevumilia lakini naona kwa hili halivumiliki ,hivi kwa nini yale matiti yaliokaa au yaitwayo saa sita ,yamesimama yamechonga mbele yamejaa kiushindani ,sio yamejaa kama mpira wa miguu ,a'ah' yaani yapo utaona tu yamechomoza na hayakung'ang'ania kifua ,wadada walio na aina hii basi wajue wamebahatika kwangu.

Mimi huyaita mapapai mabichi.

Hivi haya yanaplay part katika kumpenda na wadada walio na dizaini hii wanaringa kupita maelezo ,hapa JF sijaona ,cjui ila kama mmpo tuwekeeni picha, ole wako wengine wanategemea sidiriya kutegeshah, mbona nilimkimbia siku moja, aloo ni flate tyre na bado kijana kabisa, sijui anayalalia, nilitoka baruti wala sijui nilisahau kitu gani, niliaga kiaina tu.

Hivi huwaga mnatumia mitishamba au ni kitu natural?