Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Kwa Wanaume Tu:Kwa Hizi Tabia, Huwezi Kujiita Mwanamme Mkamilifu Hata Siku Moja..!!!

Kwa Wanaume Tu:Kwa Hizi Tabia, Huwezi Kujiita Mwanamme Mkamilifu Hata Siku Moja..!!!

| No comment

Huwezi kujiita mwanamme kama hujui wanao wanakula nini?

Huwezi kujiita mwanamme kama hujui kama nguo walizovaa wanao pesa imetoka wapi?
Huwezi kujiita mwanamme kama hujui nguo aliyovaa mkeo, nywele alizosuka na kila kitu chake kimetoka wapi?
Mkeo kufanya kazi sio tiketi ya wewe kugeuka kuwa mwanamme suruali?
Kuna watu wengine hujisahau eti kisa mke anafanya kazi basi unafurahia kula kuku kila siku. Hata hujiongezi ukatoa matumizi ya ndani?
Ungekuwa na akili kidogo ungejua kuwa mshahara wa mkeo hautoshi kufanya vyote hivyo anavyofanya na ungekuwa makini, sasa wewe unaridhika tu kwakuwa anafanya kazi unamuachia kazi ya kuwa mwanamme.
Nikuambia tu kitu kimoja mwanamke hata awe na pesa vipi bado anahitaji mwanamme wa kumtunza, yaani mtu wa kwenda kumlalamikia shida zake na kumsikiliza. Sio kwenda kulalamikia shida zake kwenye ATM.
Katika familia mwanamme unatakiwa kutoa na mke kuchangia kwamba, hata kama ana kipato kikubwa lakini usibweteke na kumuachia kila kitu, asipoweza kulalamika kwako atatafuta sehemu ya kulalamikia.
Mwanamke anatakiwa kuongezea kilichopungua na si kutoa kisichokuepo.

MUME WA MTU AFUMWA AKIPIGWA NA KAHABA GUEST KWA KUTOKUMLIPA PESA YAKE