Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / MANGE KIMAMBI AFICHUA VIDEO YA MTOTO WA KAJALA HUKO INSTAGRAM AKIFANYWA KWENYE GARI...NIMEKUWEKEA KILA KITU HAPA LIVE LIVE BILA CHENGA

MANGE KIMAMBI AFICHUA VIDEO YA MTOTO WA KAJALA HUKO INSTAGRAM AKIFANYWA KWENYE GARI...NIMEKUWEKEA KILA KITU HAPA LIVE LIVE BILA CHENGA

| No comment

Kajala pls take care of your child.... naandika hii posti huku nasisimka mwili mzima........ Nimetumiwa video ya kusikitisha mnooooooo..... really Kajala??? Mtoto anafanywa kwenye magari mpaka wanamrekodi video wewe uko wapi?????? Na huyu mtoto abanwe aseme aliekuwa anamfanya vile ni nani ili afungwe maana huyu mtoto no under age . . . Video bado haijasambaa ila nahakika kama imenifikia mimi itasambaaaa sasa hivi 😭😭😭 na Wanadai aliekuwa anamfanya mtoto ni soudy Brown although video inaonyesha uso Wa mtoto tu.... wewe kajala weweeeeeeeeeeeee, unadhani Kuwa mama ni kuwa shoga na mtoto??? Matokeo yake ndo haya sasa....... alafu watu wakikwambia unatukana na kukataa sio paula. Hivi wewe kajala una kila kichaaaa ile video ni ya kukataa sio Paula yule???? Leo mtoto we mwanamke mjinga, Kuwa mama kwa mwanao acha akuchukie, mastaa Wa bongo wanamuhusu nini Huyo mtoto??? Huyo mtoto kutwa kuzunguka na mastaaa Wa Mjini ataacha kufanywa na kina Soudy Brown??? Alafu maskini ya Mungu alikuwa anaumizwa tu, yani you can tell kalikuwa kanaumia tu kanataka hata kulia maskini.... hata condom mwanaume hakutumia unataka mtoto apate magonjwa... . . . Kwa kweli acheni Bhoke anichukie ila ulezi wa kisenge hivi siuweziiiii.... mtoto mdogo kafikaje kwenye magari usiku??? Alitakiwa awe nyumbani Amelala au anasoma..... hivi wamama kwanini hatujifunzi ???kuwa shoga na mtoto wako ni kumwaribia maisha yake. Oneni mpekecha cherehani na mwanae mkubwa. Nimabesti friend matokeo yake ndo hayo mtoto Hana future Hana nini. Shule ya sekondari tu ilimshinda...... . . . @majani44 pls saidiana na Kajala kulea huyu mtoto aachane na mambo ya mjini... mtoto kutwa anazurura na mastaa Wa bongo ataacha kupatwa na namajanga Kama haya??? . . . PS simtumiiii mtu video na ukinifata DM au whatsapp kuomba video nakuripoti TCRA.... Angekuwa mwanao ungependa niwatumie watu video?????
A photo posted by Mange Kimambi (@mangekimambi_) on