Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Maskini… Snura alizwa na mwanaye ..!!!

Maskini… Snura alizwa na mwanaye ..!!!

| No comment

MWANAMUZIKI wa miondoko ya mduara, Snura Mushi, amefunguka kuwa amekuwa akilizwa kila mara na mtoto wake wa kwanza Talha, kutokana na maneno anayomueleza kwa kitendo cha baba yake kutompa huduma yoyote.

Akizungumza  Snura alisema kila mara mtoto wake anamuambia asikate tamaa ya kuwalea na kumuombea kwa Mungu, aweze kumsaidia ili waendelee kusoma na kupata huduma japo baba zao hawawajali yeye na mdogo wake kitu kinachomliza mara kwa mara.
“Yaani nasikiaga maumivu makali sana  mtoto wangu mdogo wa miaka sita tu ananiambia maneno hayo yananiumiza kuliko kitu chochote kile huwa yananifanya nijitahidi kila kukicha ili nisimuangushe na nitaendelea kukatika ili mtoto wangu apate elimu aitakayo,” alisema Snura ambaye amezalishwa watoto wawili na baba tofauti.