Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Simfagilii Barack Obama Hata Kidogo, Hana Utu-Nikki wa Pili

Simfagilii Barack Obama Hata Kidogo, Hana Utu-Nikki wa Pili

| No comment


Rapa Niki wa Pili amefunguka na kusema yeye hana cha kukumbuka kwa Rais wa Marekani Barack Obama ambaye tarehe 20 mwezi huu anamaliza muda wake kuitumikia Marekani kama Rais 44 na kukabidhi ofisi kwa Rais Mteule wa Marekani Donald Trump.


Niki wa Pili aliweka wazi sababu kubwa inayomfanya asiwe na cha kukumbuka kutoka kwa Rais Barack Obama kwanza ni kutokana na Rais kutokuwa na utu na serikali yake kushiriki katika mauaji ya watu na kukatisha haki za watu kuishi katika baadhi ya maeneo.

"Mimi kwangu sina cha kumkumba Obama kwa sababu mimi kwanza ni mtu naye amini katika utu na naamini kila binadamu ana haki ya kuishi hivyo nikimkumbuka Obama namkumbuka madrone yamedondoshwa huko na kuuwa watu wasio na hatia zaidi ya elfu saba, ukienda Afghanistan amesambaratisha taifa la Iraq ukiangalia Libya.

Kutokana na kitendo hicho Niki wa Pili anasema yeye kama mfuasi wa utu hawezi kumkumbuka Barack Obama na wala hawezi kumuunga mkono.

"Mimi kama mfuasi wa utu niko against na mtu yoyote anayekandamiza utu sehemu yoyote duniani.

Hivyo siwezi kumuunga mkono Obama sababu mimi namuona hakuwa mfuasi wa utu kwa hiyo mimi si mtu wangu kabisa" alisema Niki Wa Pili