Header Ads

AUDIO PART 2 JINSI WEMA SEPETU ALIVYOSACHIWA NYUMBANI KWAKE,AHOFIWA KUWEKEA USHAHIDI,AWEKA ULINZI WA DADA AKE..SIKILIZA HAPA

#mangekimambi_ - Part 2..... Makonda unataka nini kwa huyu mtoto ? Yani badala ufurahi kuwa hawafanyi drugs wewe unachukia? Ulitaka wakutwe Nazo ili ujisafishe useme you were right ? ..... mkubwa wewe

Sasa hujapata hata pini ya ushahidi Lakini umewaharibia maisha yao tayari.... ...... M........ weweeeeeeeeeee , Hata Magufuli akikuacha Mungu atakuadhibu, umewaonea sana hawa watoto

ZOTE NIMEKUWEKEA INSTARGRAM @bossngasadodoma

Get it on Google Play

No comments:

Powered by Blogger.