Header Ads

Idris Sultan Achukizwa na Wanafiki Waliomrekodi Wema Sepetu Bila yeye Kujua Akiwa Selo....Adai Hawajui Wanamuumiza Kiasi Gani


BY@idrissultan - Na muendelee kupiga kelele kutembelea watu central na recording people bila wao kujua. Kwakua tunachukulia maisha ya watu kama mfumo wa likes na following bila kujua tunawaumiza kiasi gani kwa tunachokifanya basi let us proceed na tutaona kama tunaowapenda kama tunavyosema tutakua tumewatendea haki. Kwa hili nimeshindwa kunyamaza, you claim to be friends and true people kumbe unafki unatujaa 🙈. We will kill our families and be the 1st to cry kwenye msiba WHERE IS HUMANITY ? 😒 Kama hamjaenda kutoa moral support basi kaeni majumbani kwenu na mposti posti vimachozi na unafki wenu sio kutuchafulia hata pale pasafi padogo palipobaki 😡😡😡

Get it on Google Play

No comments:

Powered by Blogger.