Header Ads

WEMA SEPETU AFUNGUKA MAZITO KUHUSU MAKONDA NA AGNESS MASOGANGE, NIMEKUWEKA AUDIO ZOTE HAPA....!

Image result for wema sepetu

#mangekimambi_ - Part 4..... Ahsanteni sana polisi wa Central kwa kuuona ukweli na kuwalea vizuri hawa watoto na hamjaeschukulia kama wauza madawa Ila mmewachukulia kama victims wa kiongozi m..... anaetumia madaraka yake vibaya..... Tafadhali endeeni kukaaa nao vizuri hawa watoto... .
Wenyewe kina Wema wamekiri kwamba polisi wanakaa nao vizuri sana.. Makonda shame on you m......(Tusi) baridi wewe....
Hapo kwa Agnes Masogange vepeeeeeeeee?????? Mnafki mkubwa kutwa Kujifanya anampenda mkewe kumbe _____(Tusi) tu.... Alafu sasa Hana anachowafanya hao wanawake zaidi ya kupenda sifa, shughuli yake wanasema ndogooooo... Jamani Huyo alisema 'au anataka kuliwa?' Kaniacha hoi...πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£




Like
A video posted by Boss Ngasa Dodoma (@bossngasadodoma) on

A video posted by Boss Ngasa Dodoma (@bossngasadodoma) on

A video posted by Boss Ngasa Dodoma (@bossngasadodoma) on

A video posted by Boss Ngasa Dodoma (@bossngasadodoma) on

Get it on Google Play

No comments:

Powered by Blogger.