Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

WEMA SEPETU ''MAKONDA ANAWAJUA WAUZA MADAWA YA KULEVYA LAKINI ANATAKA KUWALINDA NA KUJISAFISHA, AUDIO IPO HAPA:

#mangekimambi_ - Part 3.... uwiiii naomba nipigilieeeeeeee mstarii hiyo point ya Wema ya kwamba Makonda anawajua wauza madawa ya kulevya lakini anataka kuwalinda na kujisafisha ili baadae aseme kuwa yeye alishadili na issue ya madawa ya kulevya kwa mkoa wa Dar na kuwaweka ndani watuhumiwa... in short Makonda kawatoa hawa kina Wema kafara....
.
.
Unaambiwa hao wamiliaki wa Qbar sijui George and Dragon unaambiwa wamefika wametoa mamilioni wooooote wameachiwa siku hiyo hiyo hakuna alielala ndani Ila kina Wema ndo wakalala ndani Naomba mjiulize why hao wamiliki wa hizi bar wameachiwa??


Like

Get it on Google Play

No comments:

Powered by Blogger.