Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

AUDIO:Ney wa Mitego Atoboa na Hit Song Yake Kwenye Wakati Mgumu wa Kiki za Kisiasa

Kwa wadau wa mziki huyu Ney mnamchukuliaje Baada ya Kuachia Huu Wimbo Wakati huu wenye sintofahamu nyingi za kiasasa?

Song hii imeikosoa waziwazi serikali ya Magufuli bila woga wowote ule. Kwa song hii inamfanya msanii huyu kuweka record ya kipekee kabisa ambapo katika kipindi ambacho nchini Kuna issue hot inayoendelea hasa hasa issues za mkuu wa mkoa wa Dar ndugu Bashite
Sikiliza  Wimbo huo Kwa Kubonyeza hapa Chini:

No comments:

Powered by Blogger.