Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Mange Kimambi Amtolea Uvivu Nape Nhauye Amtaka Awaombe Msamaha Watanzania

Mange Kimambi Amtolea Uvivu Nape Nhauye Amtaka Awaombe Msamaha Watanzania

| No comment


Mange Kimambi Amtaka Awaombe Msamaha Watanzania Kwa Kufuta Bunge Live
.
By @mangekimambi_
Kaka Nape, watanzania wengi wamekusapoti ulipoamua kututafutia Haki juu ya swala la uvamizi wa clouds.... Hakika umekuwa shujaaa!!!! .
.
Lakini Mimi nawaomba watanzania wasiwe watu wa kusahau mambo haraka sana... Maana tukiendelea Na Tabia Hii ya kusahau mambo makubwa haraka sababu ya kitu kizuri kilichofanyika mwishoni basi Hata 2020 tutaichagua Tena CCM Maana 2019 Magufool anaweza kutubadilikia akawa Rais tunaemtaka sisi akamtoa Na Bashite, 2020 tukasahau mateso yoooote aliyotupa Na Bashite wake Alafu baada ya kumchagua akatugeuka tena na alamteua tena Bashite.
.
.
Nachotaka kusema ni kwamba Nape ulituumiza sana issue ya Bunge Live. Hukuwa muungwana wala mtu wa kutuhurumia wananchi ambao wengi tulilalamikia mnoooo kutolewa kwa Bunge live.Mimi I believe in forgiveness, kila mtu huwa anafanya makosa na anatakiwa apewe second chance Ila Nape wewe huja gusia kabisa ulichotutendea kwenye Bungelive. Hujajielezea kabisaaa Ni nini kilichotokea Hata kama yalikuwa ni maagizo ya mkulu unatakiwa walau utuambiwe Na ni lazma ututake radhi ! Tutakusamehe kwa roho moja lakini lazima u acknowledge kuwa ulitukosea, ulituonea Na uliingilia Uhuru wetu wa kikatiba wa kupata habari...
.
Nachoshangaaa mpaka Leo unaongelea mabaya yanayoendelea currently ambayo hayakuhusu wewe, tunaomba uongelee na mabaya uliyoyafanya wewe kama Bungelive Na mswada wa sheria za vyombo vya habari.Ili tuweze kumove on completely ni lazma uje clean kwa watanzania Na uweke kila kitu mezani. Hatuwezi kumove on na wewe as if you never wronged us! At one time Nape watanzania tulikuchukia mnooooo ni lazma u confess ili usamehewe Ila kuact like wewe toka day one ulikuwa na sisi ni unafki... ulileta badiliko kubwa mnoooo kwenye nchi Hii, baba wa taifa alikuwa Na maana yake kuweka bungelive kupitia radio sababu Bunge ni letu sisi wananchi.wewe ukaja kulitoa kwa mbwembwe zote..You cannot be a hero until you explain to us why you did what you did. Au kama bado unaamini yalikuwa ni maamuzi sahihi Na unaamini you have nothing to apologize for pia tueleze....
.
tungependa kuona juhudi zako katika kurudisha Bungelive. You have to make this right Nape.