Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Mbuge wa Igunga (CCM) Dk. Dalaly Peter Kafumu Awaponda Wabunge wa CCM naa Wasaidizi Wegine wa Rais..!!!

Mbuge wa Igunga (CCM) Dk. Dalaly Peter Kafumu Awaponda Wabunge wa CCM naa Wasaidizi Wegine wa Rais..!!!

| No comment
Mbuge wa Igunga Dk. Dalaly Peter Kafumu amefunguka na kusema kuwa wasaidizi wa Rais wakiwemo wabunge wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), mawaziri, na wabunge wa upinzani na washauri wa karibu wa Rais wamekuwa wanafiki na kushindwa kumshauri
Dalaly ametoa kauli hiyo kwa madai ya kushindwa kumshauri vizuri Rais Magufuli katika mambo ya msingi ambayo yanaweza kuleta maendeleo katika taifa
Dkt. Kafumu amesema hayo bungeni wakati akichangia Bajeti ya Ofisi ya Waziri Mkuu, mbunge huyo anasema viongozi hao wanashindwa kutumia vyema sifa kuu tatu za Rais Magufuli ambazo ndizo zilikuwa zinahitajika kwa muda mrefu.
"Tumepata Rais ambaye sifa zake tatu zilikuwa zinahitajika sana, sifa ya kwanza ana nia thabiti ya kuleta maendeleo kwa wanyonge, sifa ya pili anaamua papo kwa papo hacheleweshi, sifa ya tatu anataka watu wafanye kazi, sifa hizi sisi baadhi yetu tumezitumia vibaya tumeshindwa kuzitumia vyema ili nchi yetu isonge mbele. Baadhi yetu wabunge wa upinzani na CCM, baadhi yetu mawaziri siyo wote na baadhi yetu wasaidizi wa Rais tumeshindwa kusema kweli, tumeshindwa kushauri kwa ukweli tumekuwa wanafiki na hili jambo litatuua sana" alisema Kafumu
Kafumu anadai wengi wao wamekuwa wakitengeneza ushauri nusu nusu kwa Rais jambo ambalo linafanya zile sifa zake tatu kuu zitumike vibaya, kwa kufanya maamuzi kwenye jambo ambalo huenda halijakamilika.
"Rais anaamua pale pale unafikiri kitatokea nini? tunahitaji uchambue ushauri wako, uupime, uutengeneze ushauri uende umekamilika, na Rais wetu huyu anayefanya papo kwa papo akiamua nchi inasonga mbele, sasa hivi haya yote tunayoyaona ni kwa sababu ya unafiki umezidi miongoni mwetu" alisema Kafumu