Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Milioni 20 Zamtoka Shilole Eti Kisa Mgahawa Wake Tu...!!!

Milioni 20 Zamtoka Shilole Eti Kisa Mgahawa Wake Tu...!!!

| No comment
MSANII wa muziki wa kizazi kipya, Zuwena Mohammed ‘Shilole’, amesema kwa sasa amewekeza kiasi cha Sh milioni 20 kwenye mgahawa wake.
Shilole amesema kwamba, anashukuru Mungu kuona biashara yake hiyo inakuwa kila kukicha na kutoa ajira kwa vijana wenzake.
Alisema awali alianza na mtaji wa Sh 150,000 lakini amekomaa na katika usimamizi mzuri wa kibiashara sasa amewekeza kiasi hicho cha fedha.
“Nashukuru sana wateja wangu wanazidi kunisapoti kwenye kazi yangu, kwa sasa mgahawa wangu umeendelea kukuwa na tayari nimewekeza zaidi ya milioni 20 na pia nimeweza kuwaajiri vijana wenzangu ambao kwa sasa wapo 11,” alisema Shilole.
Pia Shilole amewashauri wanawake wenzake kutokata tamaa katika kazi zao kwani anaamini hata kidogo walichonacho kinaweza kuwafikisha kwenye malengo yao.