Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Noma Sanaaa..Gwajima Kufikishwa Mahakamani Leo..Sababu Hi Hapa...!!!

Noma Sanaaa..Gwajima Kufikishwa Mahakamani Leo..Sababu Hi Hapa...!!!

| No comment


Askofu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima, Josephat Gwajima (47) na wenzake watatu leo wataendelea kujitetea katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu.
Wakili wa Serikali Joseph Maugo alimueleza Hakimu Mkazi Mkuu, Godfrey Mwambapa kuwa kesi ilipangwa jana kwa ajili ya utetezi na wapo tayari. Wakili mwingine wa Serikali katika shauri hilo ni Shadrack Kimaro.
Washtakiwa wanatetewa na mawakili Peter Kibatala na Faraja Mangula ambao wote walikuwapo mahakamani jana lakini Hakimu Mfawidhi, Cyprian Mkeha anayeisikiliza kesi hiyo hakuwapo.
Hakimu Mwambapa aliahirisha kesi hiyo hadi leo itakapoendelea kusikilizwa kwa ushahidi wa upande wa utetezi.
Katika kesi hiyo, Gwajima anakabiliwa na shtaka la kushindwa kuhifadhi silaha na risasi anazomiliki kihalali katika usalama.
Washtakiwa wenzake George Mzava, Msaidizi wake, Yekonia Bihagaze (39) na Georgey Milulu wanakabiliwa na mashtaka mawili ya kukutwa wakimiliki bastola aina ya Berretta na risasi 20 kinyume na sheria.