Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

PICHA 5 za Snura Mushi Akionyesha Bonge la Tako Akifanya Kazi za Kawaida Kama Kulima

Snura Mushi amebarikiwa na makalio na umbo hatari… Mwimbaji huyo amevuma kwa nyimbo za uhuni ambazo zimezua utata kwa jamii.

Snura anapenda sana kuonyesha makalio yake ata anapofanya kazi za kawaida kama kulima, kuokota kitu chini na kazi yoyote ile itakayomfanya ainame.

Tazama picha hizo hapo chini uone vile Snura huonyesha makalio yake afanyapo kazi za kawaida:




No comments:

Powered by Blogger.