Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

STEVE Nyerere: Harakati za Makonda kwa Bongo Movie ni Batili na za Kujitafutia Umaarufu..!!!!

Steve Nyerere amedai kuwa kupigania Bongo movie dhidi ya maharamia wa filamu feki ni batili na za kujitafutia umaarufu kwa kuwa hilo ni suala la kitaifa linalotakiwa kuratibiwa nchi nzima na wakuu wote wa mikoa na polisi na sio Dar tu kwa kuwa vitu vingi vinavyovyoanzishwa hapa Dar vinafeli,
Pia alisema pia Makonda aliwaita watu watano, na tasnia ya filamu haiongozwi na watu hao

No comments:

Powered by Blogger.