Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Tuambiane Ukweli Tu...Mwanamke Unajijua Upo Period, Unafuata Nini kwa Mpenzi Wako?

Tuambiane Ukweli Tu...Mwanamke Unajijua Upo Period, Unafuata Nini kwa Mpenzi Wako?

| No comment


Hawa viumbe kwa kweli wanaukakasi sana au niseme tuu sijui ni laana au laa hivi kiukweli una dem na umemmis sana mnakubaliana muonane mfanye yenu alafu anakuja mnakaa mnakunywa mnafurahia mnachukua hotel uku mwanaume upo hot mbaya mnafika ndani alafu anakuambia yupo kwenye siku zake... Hivi hapa unategemea nini jamani kama siyo kuumizana tuu? 

Hii kitu imenitokea imeniuma sana na siyo mara moja kwa kweli hivi ni kwa nini?