Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Ujumbe wa Waziri Kigwangalla kwa Mwana FA baada ya simu ya JPM

Ujumbe wa Waziri Kigwangalla kwa Mwana FA baada ya simu ya JPM

| No comment
Baada ya Rais Magufuli kumpigia simu Mwana FA kumpongeza kuhusu single yake Dume Suruali, leo April 14, 2017 Naibu Waziri wa Afya Dr. Kigwangalla kupitia account yake ya Twitter amempongeza staa huyo kwa wimbo wake huo uliomgusa hadi Rais.
Dr. Kigwangalla amemtaka Mwana FA aendelee kufanya vizuri AKISEMA:>>>”Hongera somo kwa kumgusa Rais wetu na mistari yako maridhawa iliyosimama! Endelea kung’aa mwanetu” – Dr. Kigwangalla.
VIDEO: Harmorapa amezungumzia lugha kwenye collabo na msanii wa nje