Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

VIDEO: ‘Haiwezekani mtu anaimba wimbo wa kumtukana Rais’ –Mbunge Keissy

Bunge limeendelea kujadili mapitio na mwelekeo wa kazi za Serikali na bajeti ya ofisi ya Waziri mkuu kwa mwaka 2017/2018 ambapo baadhi ya wabunge walipata nafasi ya kusimama kuchangia, Mbunge wa Nkasi Kaskazini Ally Kessy alisimama na kulalamikia baadhi ya wasanii wanaoimba nyimbo za kumtukana Rais.
Keissy amesema…>>>’Haiwezekani mtu anaimba wimbo wa kumtukana Rais alafu anaachiwa huru, hakuna uhuru wa namna hiyo.. ukiisikia nyimbo kama ya Roma Mkatoliki ndugu zangu ni aibu na ni kukosa adabu’ 
Full video nimekuwekea hapa chini tayari


No comments:

Powered by Blogger.