Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

BREAKING: Rais Magufuli amtaka Profesa Muhongo ikibidi ajiuzulu

Leo May 24 2017 Ikulu Dar es salaam Rais Magufuli alikua anakabidhiwa Ripoti ya ukaguzi wa zile Kontena za mchanga wa madini zilizozuiwa kusafirishwa kwenda nje ya Tanzania.
Baada ya kupewa Ripoti hiyo ambayo imefichua makosa mbalimbali yaliyofanywa, Rais Magufuli mwishoni wakati anamalizia kuonea amemuagiza Waziri wa Nishati na madini Profesa Muhongo kujitafakari na kuchukua hatua na ikibidi ajiuzulu.

Full video ya tukio lenyewe ndio hii hapa chini unaweza kubonyeza play kutazama ilivyokua.


No comments:

Powered by Blogger.