Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

JACK Wolper Nimekoma Mambo ya Mapenzi



MWIGIZAJI wa sinema za Kibongo, Jacqueline Wolper amefunguka kuwa, kwa sasa amekoma kujihusisha na mambo ya mapenzi hivyo hahitaji kusikia suala hilo.


Akichonga na Showbiz Xtra, Wolper ambaye hivi karibuni aliripotiwa kumpiga chini Harmonize aliweka wazi kuwa, kwa sasa hayupo kwenye uhusiano wa kimapenzi kwa madai kuwa, wanaume wengi aliojihusisha nao hawakuwa wakweli, jambo lililomfanya ajiweke mbali na masuala hayo.


“Sihitaji kabisa kusikia suala linaloitwa mapenzi maana nimekoma, ninahitaji kufanya mambo yangu mengine kabisa hasa biashara na muvi,” alisema Wolper.
NA BONIPHACE NGUMIJE

No comments:

Powered by Blogger.