Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / MSANII WA KIZAZI KIPYA MADEE ANASWA AKIWA AMEBEBELEA POCHI LA DEMU WA DJ

MSANII WA KIZAZI KIPYA MADEE ANASWA AKIWA AMEBEBELEA POCHI LA DEMU WA DJ

| No comment



Msanii Madee (kulia) akiwa amebeba pochi la Snura jijini Tanga.
Wakiongea jambo.
Madee akipiga shoo ndani ya jiji la Tanga hivi karibuni.

Mwanamuziki Snura Mushi akifanya yake stejini.
Wacheza shoo wa Snura wakifanya yao stejini.
KATIKA hali isiyozoeleka, hivi karibuni msanii wa muziki wa Bongo Fleva, Madee Ally, amebambwa jijini Tanga akiwa amebeba pochi la msanii wa kike, Snura Mushi, anayetamba na wimbo wake mpya wa Nionee Wivu aliowashirikisha Yamoto Band.
Snura alipoulizwa kuhusu tukio hilo, alijibu kwamba kutokana na kushirikiana kupiga shoo katika jiji hilo, Madee alimsaidia kubeba pochi lake.
“Hili ni jambo la kawaida kwa wasanii kusaidiana na Madee ni kaka yangu, namheshimu sana na sina tatizo naye,” alisema Snura.
Madee alipotafutwa kujibu “mashtaka” hayo hakupatikana kupitia simu yake.