Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

NAHISI Nina Pepo la Ngono...Nagegeda Wanawake Wanne Kwa Siku Plus Mke Wangu

Habari wana Jambi
Kiukwel siku ya Jana kama ingekuwa Olympic nngetwaa medal ya gold.
Picha linaanza asubuh ofisini mfanya usafi Monica ananipa utamuuu bila hiyana mezan pale ofisini ka nusu saa ivi kakojoa Mara mbili na kusquirt juu

kwa kuwa Jana j mos kazin kutoka mapema naenda carnival mabibo pale nakutana na Malaya flani ivi nlipiga kitambo duuh kanona kwl nkachukua chumba fasta nkampga viwil vya adabu pia na kuishia nkimwacha na smile kwa mapenz yale
jioni nko kwa gari naenda home Aisha jiran yangu anasema npitie kwake anaumwa nimsalimie duuh nayeye akaishia anataka mchezoo nkapgaaa mtoto wa kiume kimoja huku akilia nimuowee
Nkiwa nmechoka hatari mke wanguuu na yeye full kujiliza ana minyege nkampa kimoja fasta akalala
Nmeamka morng nmechokaaaa wife kaenda church Niko na beki tatu mtanga huyo kanjia na kanga moja na kamvua haka na yeye nmemlaaa bila uogaaa kachafua mashukaa naenda kufuuaaa
Nahis nmevunja record ndugu zanguuuu au nina pepo la ngono?

No comments:

Powered by Blogger.