Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

VIDEO: Sababu zilizotajwa kumsamehe Halima Mdee baada ya kumtukana Spika

Baada ya kamati ya haki, maadili na madaraka ya bunge leo May 2, 2017 kutangaza adhabu dhidi ya Mbunge wa Kawe Halima Mdee ya kutoshiriki vikao vyote vya bunge la bajeti vilivyobaki baada ya kukutwa na kosa la kudharau mamlaka ya spika.
Waziri Jenista Mhagama aliongoza wabunge kutoa hoja ya kufanya mabadiliko ya maamuzi ya kamati hiyo ili kutoa msamaha kwa Halima Mdee.
Tayari nimekuwekea full video hapa chini


No comments:

Powered by Blogger.