Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

VideoMPYA: Darassa karudi kwenye TV na hii ‘hasara roho’

Smash hit yake ya ‘muziki‘ ilifanya watu wangojee ujio wake mwingine utakuaje kwenye bongofleva na sasa jibu tumelipata kwamba ngoma yake iliyofatia ndio hii hasara roho ambayo tayari ame-drop video yake.
Kuitazama bonyeza play hapa chini na ukishamaliza usisahau kuacha comment yako mtu wa nguvu ili Darassa akipita hapa jioni ajue watu wake wameipokeaje.



No comments:

Powered by Blogger.