Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Gigy Money Atoa Povu Kuhusu Lenzi za Macho..Wema Ahusika

Gigy Money Atoa Povu Kuhusu Lenzi za Macho..Wema Ahusika

| No comment

Baada ya kuambiwa ameiga kuweka lenzi katika macho yake ili avutie, Gigy Money ameamua kutoa povu kwa wale wanaomwambia ameiga kitendo hicho kutoka Wema Sepetu.


Kupitia mtandao wa kijamii wa Instagram mrembo huyo asiyeishiwa na vituko ameporomosha mapovu hayo kwa kuandika.

“Yani kuna watu wengine makubwa jinga etiii kabisaaa kisa lens za macho tena bandia watu wanapaniki mm mtu wa ajabu kwel cos nimeamua kuvaa miwani tu lens vaaeni nyie muwe vibonge kama zinanenepesha #kuwafakehakujawaikumuachamtusalama #bilakisahausiwaogopi 😂😂😂,” ameandika Gigy.

Ameongeza
“Povuuuu linaruhusiwa kwanza mnasemaga hakuna wakunijibu sasa alie nijibu ni wema rapper sijuiii?!!!!😂😂😂😂😂😂 alafu nyie timu yake waswahili sana yani wengi wenu mnatokea magomen keko na mwananyala so hamniboi cos mm mwenyewe mtoto wa kurasin so byeeeeeeeeeeee bythiiiiizzzzss pia anaecoment ananikubal kama hunikubal pita kimyaaaaa😂😂😂.”