Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

Irene Paul wa Bongo Movies Abarikiwa Mtoto wa Kike Tarehe na Mwezi Baba yake Aliyofariki


Msanii Maarufu wa Bongo Movies Irene Paul  amejifungua mtoto wa kike Leo tarehe 6 mwezi
wa 6, 2017, Irene ameona ni maajabu kwasababu tarehe na mwezi ambao baba mzazi wake alifariki mwaka 1996 dio mtoto wake kazaliwa


Irene Ameandika haya:

From @irenepaul001 - Nilimuona Mungu akinipigania na kunipa heshima mbele ya ma taifa, NIMEBARIKIWA,NIMEBADILISHWA JINA☺eti siku babangu aliyoenda 6.6.1996 ndio siku wewe uliyokuja 6.6.2016,umekuja na mengi ila kubwa kuliko yote ni UPENDO KAMA JINA LAKO😆😆MUNGU UNAISHI,MUNGU LITUKUZWE JINA LAKO,BABA YANGU UTUKUFU HESHIMA NA MAMLAKA VINA WEWE,WEWE NI MKUU NA UKUU WAKO HAUNA MWISHO,NAKUSHUKURU YARABI....MIKONO YANGU NI MIDOGO KUBEBA ZAWADI HII ILA KWA HURUMA YAKO NISAIDIE BILA WEWE HATUWEZI/SIWEZI.....HAPPY BIRTHDAY BABY WENDO-ISABEL 6.6.1Y

No comments:

Powered by Blogger.