Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / KWANINI Mapenzi Kinyume na Maumbile Yanaongezeka Kwa Kasi Sana....Soma Mkasa Huu

KWANINI Mapenzi Kinyume na Maumbile Yanaongezeka Kwa Kasi Sana....Soma Mkasa Huu

| No comment

Husika na mada tajwa hapo juu,

Kiukweli hali ya mabinti wa sasa inatisha mwaka jana na mwanzoni mwa mwaka huu niliwahi kuwa na mabinti wawili tofauti wote wana 20 yrs now.

Huyu wa kwanza wakati naanza kudate na siku moja nikamwita nimgegede nashangaa mtoto ananiambia niandae mafuta nikamuuliza ya nini mafuta akanijibu ya kulainishia nikaendelea kumbana akafunguka anataka nimle nyuma kadai anapenda na kazoea.

Nikamuuliza huu mchezo umeanza lini akanijibu tangu ana miaka 15 nikamwambia Ok, sikutaka dhambi nikaamua kumpotezea. Sasa mwaka huu nikapata mwingine wa age ile ile nipo nae ghetto katika kumgegeda naona mtoto anakamata mkuyati na kuupeleka kifusini, nikamzingua nikamwambia sitaki uchafu, mtoto kalia sana eti kazoea nimfanye tu, kiukweli hamu ikaisha pale pale na kumtimua.

Hawa ni baadhi ya mabinti wachache tuwalioharibikiwa yani najiuliza binti kama huyu akifikisha 30 yrs atakua na hali gani. Eti wadada kwanini mnapenda sana kutifuliwa kifusi siku za karibuni mchezo umekua kwa kasi sana.

TUAMBIZANE NINI CHANZO CHA ONGEZEKO WA ANAL S3X????