Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Mastaa Wengi ni Wasumbufu Kwenye Mapenzi – Amber lulu

Mastaa Wengi ni Wasumbufu Kwenye Mapenzi – Amber lulu

| No comment

Video vixen na mwanamuziki kutoka hapa Bongo Amber Lulu amebainisha kuwa mastaa wengi katika kiwanda cha burudani ni wasumbufu sana ukiingia nao katika mahusiano ya kimapenzi.



Amber mwenye Lulu zake amebainisha hayo kupitia Bongo Dot Home ya Time Fm kuwa ” Mastaa wengi bongo ni wasumbufu sana, mimi huko nyuma niliwahi kuwa katika mahusianio na hao mastaa nikaona aah basi bora niachane nao, naona walivyo kwa sasa na najua wanavyoishi ndio mana sina mpango nao.”

“Wastaa wengi hawako serious sana na hata kwenye maisha yao hawako serious, mie naona mastaa naoshindanao naona kabisa hata akiwa na mpenzi kuna kitu kinamiss , unakuta mtu anakaa na watu hata watano yani,” amesema Amber.

Kwa sasa mrembo huyo ameelekeza nguvu zake katika muziki na huwenda tusimuone mara kwa mara akitokea katika video za watu.