Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

Nandy baada ya kudaiwa kuwa mapenzini na MC Pilipili

Image result for nandy tht

Kutoka Bongoflevani leo June 9, 2017 ni hii story inayotrend kwa sasa ambayo inawahusisha mwimbaji staa wa Bongofleva Nandy na Mchekeshaji maarufu Bongo MC Pilipili wakidaiwa kuwa wapenzi kutokana na ukaribu wao.
Kupitia Leo Tena ya Clouds FM, Nandy amebainisha kuwa watu wamekuwa wakidhani kuwa ni wapenzi kwa sababu ya ukaribu wake na MC Pilipili ingawa amekiri kuwa na mpenzi ambaye amedai hayuko tayari kumuweka wazi.
>>>“Nipo kwenye mahusiano ndiyo lakini sijayaweka wazi kwa wazazi ila kwa upande wetu yapo wazi. Ni kweli nilikuwa mtu wa karibu sana na MC Pilipili lakini hatukuwahi kutoka kimapenzi. Tulikuwa na ukaribu tu wa kawaida.” – Nandy.
“Baraka the Prince ana Chuki na Jux na mimi” – Ben Pol (+ Video)

No comments:

Powered by Blogger.