Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Nikinywa Pombe na Kuvuta Bangi ndio Napata Raha Sana Wakati wa Kufanya Mapenzi

Nikinywa Pombe na Kuvuta Bangi ndio Napata Raha Sana Wakati wa Kufanya Mapenzi

| No comment

Nadhani wapenzi wa hayo mambo hapo juu watakubaliana nami kuwa ukinywa pombe au kuvuta bangi na ukamkamata mwanamke hakika kunastarehe ya ajabu isiyo na mfano, konyagi ndio kiboko ya yote, kunywa konyagi halafu ugegede ndio mwanamke atalijua jiji.

Hata kama ni mgumu kiasi gani kufika kileleni lazima siku hiyo ataomba poo.

Kuna mwanamke wa kijaluo trembling alikuwa kila akienda na mwanaume haridhiki, Siku hiyo akaingia kwenye anga zangu nikiwa nimekunywa nusu mzinga wa konyagi na safari mbili, wee wee, alishinda anaongea kijaluo, hadi leo hataki kuniacha najiliavijisent vyake.

Kwa kweli konyagi na mapenzi ni sawa na pikipiki na petrol.

Wasiokunywa pombe wana hasara kubwa sana hapa duniani na hawajui mautamu tunayopata

Je wewe Kwako ikoje ?

By Mdau