Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Ukweli Mchungu..Wabunge Waliotumia Muda Wao Kuishangilia Bajeti Wajipime Sana, ni Kitendo cha Aibu Walichofanya..!!!

Ukweli Mchungu..Wabunge Waliotumia Muda Wao Kuishangilia Bajeti Wajipime Sana, ni Kitendo cha Aibu Walichofanya..!!!

| No comment
Hawa watu sijui tuwaelimisheje. Wanakutana eti na kipengele cha kuondoa road license kwenye bajeti wanapiga makofi na kushangilia kijinga kabisa. 
Wakikutana na kipengele kigumu kwao wanakaa kimya kwa muda ila kikija kizuri tu kwa sura tena hata ambacho hawakielewi wanaanza kushangiliashangilia hovyo hovyo tu. 
Pale badala wangetumia muda wao kusikiliza kwa makini tena umakini mkubwa, wachambue na kuandika mambo muhimu wanabaki kupiga mayowe tu! 
Baada ya kutoka weupe jana kwa kushangiliashangilia kitakachofuata ni kuchangia vitu visivyo na maana na bajeti inapita na mapungufu yake mengi tunarudi tena mwakani na ujinga ule ule wa kila siku. 
Spika naye anaingia kwenye mkumbo wa ushangiliaji huku akiwa na lengo la "kuwaondoa wabunge wake wa CCM kwenye umakini kama ambavyo wanafanya siku zote" Huu ni utapeli wa kisiasa. 
Inakera sana kuwaona hawa watu wakifanya mambo ya kitoto kabisa.
Chanzo JF