Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Wema Apandishwa Tena Kizimbani Kisutu leo,amwaga machozi baada ya mahakama kutoa kauli hii

Wema Apandishwa Tena Kizimbani Kisutu leo,amwaga machozi baada ya mahakama kutoa kauli hii

| No comment

Staa wa filamu za Kibongo, Wema Isaac Sepetu akiwa katika Mahakama ya Kisutu leo.


…Akipanda ngazi za mahakamani hapo kuelekea chumba ambacho kesi yake imesomwa.

Akitoka mahakamani baada ya kuahirishwa kwa kesi yake. Mwenye shati la drafti ni mwandishi wa  Global Publishers, Boniface Ngumije.
Staa wa Bongo Movies, Wema Sepetu amepandishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu leo na wenzake wawili, Matilda Abass na Angelina Msigwa ambao ni wafanyakazi wake wa ndani kwa kosa la matumizi na kukutwa na dawa za kulevya aina ya bangi lakini amekana mashitaka hayo yote.
Mahakama imeahirisha kesi yake hiyo na itasikilizwa tena Julai 14, mwaka huu.