Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Kisa Kusambaza Picha za Uchi za Mpenzi Wake...Rob Kardashian Kafanya Jambo Hili Kwa Familia yake

Kisa Kusambaza Picha za Uchi za Mpenzi Wake...Rob Kardashian Kafanya Jambo Hili Kwa Familia yake

| No comment
Kijana kutoka familia ya Kardashian, aliyekuwa akitoka kimapenzi na mwanamitindo Blac Chyna, Rob Kardashian ameipigia magoti familia yake kwa kuomba radhi kwa kitendo alichokifanya kwa mama mtoto wake.


Rob alifunguliwa mashitaka siku ya Jumatatu na mazazi mwezake  kwa kosa la  kumdhalilisha na kumyanyasa kijinsia kwa kuposti picha zake za utupu.

Chanzo cha karibu na familia kimeeleza kuwa Rob ameongea na dada zake pamoja na mama yake na kuwaomba radhi kwa kuposti picha yenye udhalilishaji katika mitandao ya kijamii. Pia mtu huyo ameeleza kuwa Rob anajutia kuweka hadharani malumbano yake na mwanamke huyo na hato fanya hivyo tena.

Hata hivyo baba  Dream hakuomba radhi kwa madai yaliotolewa ya kuwa alikuwa akimnyanyasa kijinsia Blac, bali alisema anajutia kupuuza ushauri aliopewa na dada zake juu ya kuto kuwa na mahusiano na mwanamke huyo.

Inaelezwa kuwa familia hiyo imemshamsamehe kijana huyo na ndio maana hawakusapoti alichokuwa akikifanya katika mitandao.

Na Laila Sue