Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Shilole Achafukwa na Wezi wa Walioiba INSTAGRAM Yake...Adai Kuwaendea Kwa Mganga wa Kienyeji

Shilole Achafukwa na Wezi wa Walioiba INSTAGRAM Yake...Adai Kuwaendea Kwa Mganga wa Kienyeji

| No comment
Msanii wa muziki wa kizazi kipya Shilole amefunguka na kuwataka vijana wa mjini ambao wanachukua 'Account' za watu mitandaoni waende kuiba kwenye taasisi za fedha na si kwenye mitandao ya jamii kwa kuwa huko hakuna fedha.

Shilole amesema hayo kupitia kipindi cha eNewz na kusema licha ya mwizi wake kumuachia account yake ya Instgram lakini anataka mtu huyo apatikane ili ikiwezekana afungwe kabisa kama fundisho kwa vijana wengine wanaofanya michezo hiyo kwani wamekuwa wakiwakwamisha na kuwarudisha nyuma wasanii.

"Mimi account yangu imesharudi saizi nashukuru Mungu ila nasema hao vijana wanaojifanya wao wamesomea IT na kuanza kuiba account za watu za mitandao ya jamii, wakaibe bank huko, kama wao wasomi wakaibe Ikulu, au wakatengeneze ndege huko, siyo mnakuja kuiba account za sisi wasanii sitawasaidia nini? Huko kwenye mitandao hakuna hela kama mnataka pesa nendeni bank huko. Mimi nasema hata kwa mganga wa kienyeji nitakwenda nimjue mtu aliyeiba account yangu ili afungwe tu iwe fundisho kwa vijana wengine" alisema Shilole

Shilole aliendelea kusisitiza kuwa kitendo cha account yake kuwa hacked kwa mwezi mzima imemuingizia hasara kubwa kwani ameshindwa kutoa wimbo wake mpya na ameshindwa kutangaza juu ya biashara yake ya chakula.

"Watu wanaweza kuona kama ni utani lakini mimi nipo serious hawa watu wanatupotezea focus yetu, mimi Instgram inanisaidia kutangaza muziki wangu, inanisaidia kutangaza biashara yangu ya chakula, mambo yangu mengi yamekwama kwa mwezi mzima toka huyo mtu ameiba account hiyo, halafu yeye alikuwa amekaa nayo hakuna anachofanya, nasema hawa watu wanaojifanya wanajua sana IT watumie vyema elimu zao kufanya mambo ya msingi" alisisitiza Shilole