Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / VIDEO:Maalim Seif Atangaza Msimamo Wake Baada ya Wabunge 8 Kufukuzwa....!!

VIDEO:Maalim Seif Atangaza Msimamo Wake Baada ya Wabunge 8 Kufukuzwa....!!

| No comment
Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi (CUF), Maalim Seif Shariff Hamad amesema kuwa ameshangazwa na kuvuliwa ubunge kwa waliokuwa wabunge wanane wa chama hicho na kusema kwamba, njama hizo ni kulenga kuidhoofisha CUF pamoja na UKAWA kwa ujumla.

Maalim Seif aliyasema hayo jana alipokuwa akizungumza na mwandishi wa Azam Tv ambapo alisema ameitisha kikao cha Baraza Kuu la Uongozi cha dharura ili kuweza kujadili hali ya chama hicho kwa sasa.

Aidha, Maalim Seif alisema ameshangazwa na uamuzi wa Spika wa Bunge kuwavua ubunge wabunge hao wa viti maalum, akisema kuwa jambo hilo limefanyika kwa haraka sana.

Spika alipokea taarifa ya Lipumba na kusema anashughulikia, lakini siku moja baadae aliwavua ubunge wabunge wetu akisema amejiridhidha kwamba taratibu za chama zimefuatwa. Spika amejiridhisha vipi kwa haraka namna hiyo tena akiwa nje ya nchi? alihoji Maalim Seif.

Kuhusu kikao hicho alichosema kitafanyika kesho (leo), alieleza kwamba maamuzi yatakayotolewa hapo ndiyo watakayoyasimamia kwani hilo ndilo baraza halali na hata Lipumba na Msajili wa Vyama vya Siasa wanalitambua hilo,