Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / “Wangapi wanaonekana kama wameshapita? – Gigy Money kwa Diamond Platnumz

“Wangapi wanaonekana kama wameshapita? – Gigy Money kwa Diamond Platnumz

| No comment


Kupitia Uheard leo July 18, 2017 imemfikia hii mtangazaji Soudy Brown kuhusu Gigy Money kudaiwa kumtaka boss wa WCB, Diamond Platnumz baada ya video na Picha zao wakiwa pamoja zikionekana kwenye mitandao ya kijamii kwa kasi.
Soudy amemtafuta Gigy Money ambaye amedai kuwa watu wasubiri kwanza hayupo tayari kutoa siri kwani ni ya mtu mmoja huku akisema kumpenda mtu nikawaida na yeye yupo serious…
…>>>“Mimi nipo serious kabisa kawaida kumpenda mtu akikubali kuwa mateka anatekwa kwani shilingi ngapi..? najua anafamilia kabisa kawaida tu mahusiano yake nt ayaharibu vipi mbona yanaonekana kama yameshaharibika?
“Wangapi wanaonekana kama washapita tu, yeye mwenyewe mbona yupo tayari sema ntakuwa kama nakupa exclusive tulieni siri ya mtu mmoja nikikupa wewe kuna siri” – Gigy Money