Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

Baada ya picha zilizozua gumzo Instagram Faiza Ally amepata mtoto leo


Siku moja baada ya Faiza Ally kusikika kwenye U heard ya XXL ya Clouds FM akitolea ufafanuzi kuhusu picha zake za utata alizopost kwenye Instagram yake, sasa leo ipo good news inayomuhusu baada ya kujifungua salama mtoto.

Kupitia Instagram yake leo August 3, 2017 Faiza Ally amethibitisha kuwa amebahatika kujifungua mtoto, akiweka picha ya mtoto huyo na kuweka maneno ya kumshukuru Mwenyezi Mungu kwa kuandika>>>”ALHAMDULILLAH 🙏🏽 @lijunior_well come to the world baby 👶

Tuesday Kihangala ‘Mr Chuz’ naye amezungumza kuhusu hali ya Jini Kabula

No comments:

Powered by Blogger.