Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Baby Madaha Atuhumiwa Kwa Utapeli na Kumloga Jini Kabula Mpaka Kupata Ukichaa

Baby Madaha Atuhumiwa Kwa Utapeli na Kumloga Jini Kabula Mpaka Kupata Ukichaa

| No comment
Imasemekena lakini eti, Baby madaha ametapeli pesa za watu. Ni baada ya kukopa nguo na kushindwa kulipa. Pia Baby Madaha na rafiki yake Pichani Isabela wanatuhumiwa kwa kumtengenezea ugonjwa Rafiki yao Kabula, Tuhuma hizi zilitolewa jana na mtangazaji wa U Heard akiwa anamuhoji Isabela live Redioni...Sikiliza Hapa Chini: