Header Ads

Ester Bulaya Apewa Dhamana Akiwa Hospitali

Ester Bulaya Apewa Dhamana Akiwa Hospitali
Mbunge wa Bunda Mjini Ester Bulaya amepewa dhamana baada ya kutimiza masharti ya kuwa na Wadhamini watatu pamoja na fedha Tsh. Milioni 20 na amepata rufaa ya kwenda kutibiwa Muhimbili.

Taarifa zinasema kuwa Mbunge huyo ameweza kudhaminiwa baada ya kushikiliwa na Polisi kwa siku mbili baada ya kumkata akiwa Hotelini huku pia akiruhusiwa kwenda kutibiwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili.

Get it on Google Play

No comments:

Powered by Blogger.