Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Hiki Ndicho Chanzo cha Kuvunjika Ndoa Yangu- Nuh Mziwanda

Hiki Ndicho Chanzo cha Kuvunjika Ndoa Yangu- Nuh Mziwanda

| No comment
Hiki Ndicho  Chanzo cha Kuvunjika Ndoa Yangu- Nuh Mziwanda
Msanii wa bongo fleva, Nuh Mziwanda amefunguka kwa kudai chanzo cha kuvunjika kwa ndoa yake ni kutokuwa na pesa za kutosha za kuweza kuwahudumia familia ya mke wake kama alizokuwa nazo mwanaume aliyemuoa Nawal hivi karibuni.


Nuh Mziwanda amebainisha hayo, baada ya kila kitu mtu kutamani kujua chanzo cha kuvunjika ndoa yao ni kipi, kutokana wawili hao wamekaa kwa muda wa mchache kwenye ndoa hiyo kwa takribani miezi mitano huku akijitetea kuwa hajawahi kumuacha mke wake japo walikuwa na migogoro mingi ndani ya nyuma yao.

"Sijaachana na mke wangu Nawal kwa sababu bado sijatoa talaka mpaka muda huu kusema simtaki aendelee na maisha yake, japo kulikuwepo na msuguano wa hapa na pale ambao naamini haukuwa unatokana baina yetu, bali ulikuwa unataka na famili yake", alisema Nuh Mziwanda.

Pamoja na hayo, Nuh aliendelea kwa kusema "Nawal hajawahi kuniambia mimi na yeye basi tuachane, ila ninavyokumbuka alinipigia simu siku chache kabla ya kuolewa akitaka talaka yake wakati yupo nyumbani kwa wazazi wake. Maana alikuwa anapenda sana maamuzi ya kukimbilia kwao kila tunapopishana kwa hata jambo ndogo pamoja na kutaka talaka sasa sijui kwa sababu jamaa aliyemuoa ana uwezo wa kifedha kwamba anaweza akazungusha 'mkwanja' pale 'home' kwao", alisema Nuh Mziwanda.

Kwa upande mwingine, Nuh Mziwanda alisema aliamua kubadili dini yake na kuingia katika uislamu ni kutokana na kuwa alimpenda sana Nawal kwa kuwa ni mwanamke pekee aliyeweza kubeba ujauzito kati ya wanawake wote aliyokuwa nao kabla ya kufunga naye ndoa kwa mara ya kwanza