Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Kimenuka Bob Junior Aliamsha Dude Atoa Ujumbe Mzito Kwa Diamond Platnum

Kimenuka Bob Junior Aliamsha Dude Atoa Ujumbe Mzito Kwa Diamond Platnum

| No comment


Kimenuka Bob Junior Aliamsha Dude Atoa Ujumbe Mzito Kwa Diamond Platnum
Producer aliyeshiriki kutambulisha kipaji cha Diamond Platnumz ‘Bob Junior’ amemwaga malalamiko yake kumlenga Diamond Platnumz Aka SIMBA akidai Simba kamla mpeka yeye…

“SIMBA NILIE MZOEA SIKU ZOTE NI SIMBA RAFIKI NI SIMBA NDUGU NI SIMBA KIPENZI LEO KAONA HAKUNA NYAMA MBUGANI KAAMUA KUNILA HADI MIE KWELI SIMBA HANA URAFIKI NA WAANADAMU MYAMA ATABAKI KUWA MYAMA NA BINAADAMU MYONGE ATABAKI KUWA MYONGE ACHA NIWE MYONGE ILA MUNGU NDIO MFALME NA YEYE NDIO ANAE TETEA WALE WANYONGE KAMA MIMI BABA MUNGU ULIE JUU HUKUMU UTAITOA WEWE….“

Ujumbe huu umetajwa kumuhusi Diamond ambaye Aka yake ni SIMBA na kwamba inasemekana Bob Junior alimuomba Diamond msaada na staa huyu akashindwa kumsaidia.