Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Naombeni Ushauri Nawezaje Kuachana na Tabia ya Kufanya Mapenzi Kinyume na Maumbile

Naombeni Ushauri Nawezaje Kuachana na Tabia ya Kufanya Mapenzi Kinyume na Maumbile

| No comment
Hello guys
Nimekuwa na tabia ambayo kwa kweli its not normal, coz tangu nimeanza kubalehe binti wa kwanza kufanya nae ngono alikuwa bikra (sealed kwa mbele), so nikaamua kutumia mlango wa uani kufanya nae mapenzi.

Sasa tangia hapo yani kila mwanamke ninaelala nae lazima nimuombe tigo indirectly, kwenye foreplay nashika makalio na kumtia binti vidole vya nyuma, wengine wanakataa wengine wanakubali.

Nikiona mwanamke mwenye makalio makubwa na malaini ndo nadata kabisa. Note (Im 100% straight guy, nawala wanawake tu) sasa hii tabia cjui itaisha lini?

Kama jamani kuna waliokwisha kumbana na hii hali humu, halafu wakaiacha naombeni tips, sababu hii tabia haitanipeleka mahali pema. Though its hard to get rid of this addiction but naombeni mbinu za kuiacha.