Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Sheikh Ponda Afunguka "Hali ni Mbaya Sana, Mauaji ya Kutisha Yanaendelea Nchini...Bahari Zimejaa Maiti Serikali ipo Kimya"

Sheikh Ponda Afunguka "Hali ni Mbaya Sana, Mauaji ya Kutisha Yanaendelea Nchini...Bahari Zimejaa Maiti Serikali ipo Kimya"

| No comment



Sheikh ponda ametoa wito kwa jamii na kwa rais magufuli na kusema kuna mauaji ya kutisha yanaendelea nchi hii na kusema upo umuhimu wa mamlaka nyingine kama bunge kushughukikia suala hili na sio kuiachia serikali pekee

Amesema kwa sababu hali ni mbaya sana ipo haja ya kuunda tume huru ya bunge
Ameonyesha habari iliyoandikwa na gazeti la Nipashe ya miili ya watu 15 kukutwa kwenye viroba baharini na walioua hawajulikani hii ni ishara kuwa hali ni mbaya

Pia ameziasa taasisi za kutetea haki za binadamu kukemea hali hii

Amesema waliopotelewa na ndugu watoe taarifa polisi na kwa viongozi kama wao