Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Shilole; Nimepata Haja ya Moyo Wangu Tayari Nipo Kwenye Maandalizi Mazuri ya Ndoa Yangu

Shilole; Nimepata Haja ya Moyo Wangu Tayari Nipo Kwenye Maandalizi Mazuri ya Ndoa Yangu

| No comment
Shilole; Nimepata Haja ya Moyo Wangu Tayari Nipo Kwenye Maandalizi Mazuri ya Ndoa Yangu
Msanii Shilole 'Shishi Trump' amefunguka kwa kudai yupo katika maandalizi yake ya mwisho ya kuolewa huku akiwasisitizia mashabiki zake kuwa safari hii hakuna maneno mengi kama zamani kwa kuwa amepata haja ya moyo wake.


Shilole amebainisha hayo baada ya baadhi ya mashabiki zake kutomuamini kwa kauli zake kwa kuwa mara nyingi ameonekana kuwa mwenye 'drama' nyingi katika mambo ya msingi anayowataarifu watu.
"Nipo kwenye maandalizi mazuri ya ndoa yangu lakini safari hii hakuna tena longo longo kama ambavyo 'sometimes' watu walivyozoea blah blah maneno mengi lakini mwanzo nilikuwa sijapata mahali pakufia lakini sasa hivi nimepata inabidi tu nikubali kufa", alisema Shilole.
Pamoja na hayo, Shilole ameendelea kwa kusema "Mungu  akiamua kukuletea vitu vyake, anakuletea tu pale ambapo wewe hukutegemea wala kuwaza kama utapata. Unabaki kusema 'realy' hivyo haya yote ni mipango ya Mungu".
Kwa upande mwingine, Shilole amebainisha kuwa chanzo cha kukutana na mume wake mtarajiwa ni katika sherehe ya msanii Linah Sanga ya 'birthday' iliyofanyikia mjini Zanzibar na ndiyo hapo mapenzi mubashara yakaanza mpaka leo.