Powered by Blogger.
[4] [Tech] [slider-top] [Technology]

Latest Post

HABARI KALI ZA WIKI

[15] [recent] [slider-top] [HABARI KALI ZA WIKI]

Technology

Lifestyle

HABARI ZA BURUDANI

[4] [burudani] [recent] [HABARI ZA BURUDANI]

Sports

VIDEO KALI ZA WIKI

NEW SONG:DIAMOND FT A,K,A

Gallery

Random Posts

Business

Boss Ngasa

Boss Ngasa

Video Of Day

STORI KALI ZA WIKI

[5] [habarimbalimbali] [recent] [STORI KALI ZA WIKI]

Popular Posts

Pages

STAY CONNECTED

[10] [recent] [slider-top-big] [HABARI KALI ZA WIKI]

CONTACT US

SIASA

[4] [siasa] [recent] [HABARI ZA SIASA]

Flicker Images

TUMA UDAKU PICHA AU VIDEO KUPITIA 0716909567

Facebook

About US

Advertisements

Entertainment

Follow US

You are here: Home / Huddah Awachana Wanawake Wanaomtaka Kimapenzi Mtandaoni

Huddah Awachana Wanawake Wanaomtaka Kimapenzi Mtandaoni

| No comment
Huddah Awachana Wanawake Wanaomtaka Kimapenzi Mtandaoni
Staa wa Kike maarufu kwenye mitandao ya Kijamii duniani Huddah The Boss Chick ambaye kwao ni Kenya ametoa jibu kwa wanawake tofauti waliokuwa wakiomba penzi lake kwenye Direct Message ya Instagram

Kwa mujibu wa Huddah inaonekana wazi ni zaidi ya mwanamke mmoja aliyemtaka kimapenzi ndio maana akaamua kuwajibu wote kwa wakato mmoja.

Huddah ameandika >>I miss my KING! And for those who keep asking on my DM! I am not BISEXUAL! I DON’T do WOMEN! I love D**K too much!😍😁 Most of my friends are GAY πŸ’―and I love them to death but I don’t swing that way with women! Sawa? Thanks . Love you! ❤️ #STARGAL⭐️ “

Akimaanisha>“NimeMiss Mfalme wangu, na kwa wale wanaouliza kwenye DM Yangu, mimi sifanyi matendo ya ngono na wanawake wenzangu, napenda sana D**K, marafiki zangu wengi ni mashoga na nawapenda mpaka kufa, ila mimi sifanyi mambo hayo, Asante“

Hivi karibuni Huddah alikuwa kwenye vichwa vya habari baada ya kuonekana kwenye instagram ya Rick Ross.