Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

Je Ushawahi Kufahamu Kuwa Mende Ni Lishe Bora Kwako?

Je Ushawahi Kufahamu Kuwa Mende Ni Lishe Bora Kwako?
Je umewahi kufikiria kuwa mdudu mende anaweza kuwa mtaji wa kibiashara?
Ingawa jamii inawachukulia mende kama wadudu wachafu, Rwehura Daniel ni kijana wa kitanzania, ameweza kutumia ubunifu wake na kuanza kufuga na kuwauza mende, ambao wataalamu wa lishe wanasema kwamba wadudu hao wana kiwango kikubwa cha protein ambayo ni muhimu kwa binadamu na wanyama.

No comments:

Powered by Blogger.