Header Ads

https://www.youtube.com/channel/UCERjz5nmYNOtG_WBi-1S4xA

Wauza Nguo Mtandaoni Wamuingiza Mjini Shilole "Nikirudia Tena Labda Mimi Sio Da Mwajuma"

Wauza Nguo Utandaoni Wamuingiza Mjini Shilole


Mwanadada shilole amejikuta akiingizwa mjini na wafanyabiashara wa mtandaoni baada ya kuagiza nguo aliyoipenda na kuletewa nguo tofauti na hiyo iliyoonekana kutoipenda.


Shilole alishindwa kujizuia kuonyesha hisia zake na kuamua kuandika ujembe kwenye ukrasa wake wa istagramu.

Aliandika "Yaani kama ntaagiza nguo mimi mitandaoni tenaaaaaaaa walah labda mimi sio dada Mwajuma" akuishia hapo alipost picha yake aliyovaa nguo hiyo na kuandika "mwanamke mtindi babu weee"

Get it on Google Play

No comments:

Powered by Blogger.