Header Ads

Ukaribu wa Gigy Money na Lavalava wazua balaa Mtandaoni

Msanii wa muziki Bongo, Gigy Money amefunguka kuhusu ukaribu wake na Lava Lava kutokea WCB.

Hii ni baada ya hivi karibuni kuwepo kwa video inayowaonyesha wawili hao wakishikana sehemu ambayo ilkuwa na giza kiasi. Hata hivyo Gigy Money ameeleza kuwa hapo walikuwa club na hakuna chochote kati yao.

"Mshikaji tu kwani kulambana ni nini, ni club pale na inategemea na mlivyozoeana," amesema Gigy Money.

Pia ameongeza kuwa, 'Sina mume wala sina mpango wa kuolewa, am single, i mean i have no boy friend'.

Get it on Google Play

No comments:

Powered by Blogger.