Header Ads

atakaye mtumia mume wa shilole kwenye video kukiona

Msanii Shilole amesema hataki kuona yeyote yule anamtumia mume wake kwenye video yake.

Shilole amesema hayo alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari kwenye uzinduzi wa albamu ya Nandy.

"No, nilimwambia kabisa don't do that, unajua sometime wanamtafuta tu, kwa hiyo wanaweza kumchukua kwa nia nzuri lakini sitaki kabisa, bwana natangaza staki msanii yeyote kumtumia mume wangu," amesema.

Mume wa Shilole, Uchebe ametokea kwenye video ya wimbo wa msanii huyo inayokwenda kwa jina la Mchaka Mchaka.

Get it on Google Play

No comments:

Powered by Blogger.